เราเป็นฝ่ายชวนไปเที่ยวไปนู่นไปนี่ตลอด เขาไม่ชอบเราใช่ไหมคะ?

เราคุยกันทุกวันมาสามเดือนกว่าแล้วค่ะ เราอายุห่างกับเขา10ปีนะคะ คือแรกๆเขาเป็นฝ่ายทักมาค่ะ เราก็คุยกันทุกวัน จนเดือนนึงเราชวนเขาไปดูหนัง เขาก็ไปนะคะ เขาเป็นฝ่ายออกให้เราด้วยค่ะ หลังๆมาเราก็ชวนเขาไปนู่นไปนี่ทุกอาทิตย์เลย บางทีเราหารกันบางทีเขาก็ออกให้ เวลาเราชวนไปไหนเขาก็ไม่เคยปฏิเสธเลยแต่เขาไม่เคยออกปากชวนเราบ้างเลย ทุกอาทิตย์เราต้องมาชวนเขา บางทีเราก็น้อยใจคิดว่าเขาไม่อยากเจอเราหรอ ทำไมไม่ชวนเราบ้าง แต่เขาก็คุยดีตลอดทักมาตลอดคุยกันทุกวันเลยแต่เนื่องจากเรื่องนี้เราเลยไม่แน่ใจว่าเขาจะชอบเราบ้างไหม? ทุกคนคิดว่ายังไงคะ เรางงจริงๆค่ะ (ยังไม่เป็นแฟนกันนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่