พนักงานราชการรับเงินเดือนจากใหน

กระทู้คำถาม
ผมเป็นพนักงานราชการ มีคำถามว่าพนักงานราชการรับเงินเดือนจากกรมบัญชีกลางเหมือนกับข้าราชการหรือป่าว หรือรับจากสำนักงานที่เราบรรจุ เงินเดือนเข้าพร้อมกับข้าราชการหรือป่าว เหตุเพราะเมื่อเดือน12/2564 เงินเดือนพนักงานผมเข้า30/12/2564 ไม่เข้าพร้อมกับข้าราชการวันที่27/12/2564
ปล.ก่อนหน้านี้ผมเป็นพนักงานราชการกรมนึงเงินเดือนจะเข้าพร้อมกับข้าราชการทุกเดือน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่