ยื่นกู้สินเชื่อกับธนาคารออมสิน โครงการธนาคารประชาชน ใครรอบเดียวผ่านบ้าง?

สวัสดีคะรบกวนสอบถามเพื่อนๆคะว่า ใครเคยยื่นกู้ธนาคารออมสินบ้างคะ
โครงการธนาคารประชาชน
เราต้องการกู้เงินเพื่อปิดบัตรกดเงินสดและนำเงินไปซ่อมแซมบ้านคะ ยอกเงินบัตรกดเงินสด รวม 3 ใบ 
50,000 บาท ส่งต่อเดือนเดือนละ 2,000 บาท ฐานเงินเดือน 10,710 บาท รวมกับโอทีเดือนหนึ่งตกเดือนละ 11,000 บาท
คนค้ำคนเดียวคะ คนค้ำฐานเงินเดือน 20,000 บาท มีภาระเดือนละ 1,100 บาท คะ เราเคยมีประวัติขาดส่ง ประมาณ 1-2 เดือนคะ แต่ชำระครบแล้ว
ตอนนี้คือเราทำงานเป็นพนักงานกระทรวงสาธารณะสุขคะเกี่ยวกับรัฐ จะเพิ่มโอกาสมากกว่ามั้ยคะ แล้วนานมัยคะกว่าจะผ่าน

ปล. ยื่นกู้ไป วงเงิน 150,000 บาท ส่ง 4 ปี 

รบกวนคอมเม้นด้วยความสุภาพนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่