ช่วยเเปลไพ่ให้หน่อยได้ไหมคะ จับ 2 รอบได้เเบบเดิม (ความรัก)

สวัสดีค่ะ

ปกติชอบดูไพ่ทาโรต์มากๆ เพราะเชื่อในสิ่งที่ไพ่บอกเสมอค่ะ 
เเต่อ่านไพ่เองยังไม่ค่อยเก่ง อยากให้ผู้รู้ช่วยอ่านไพ่ให้ค่ะ 😂 

คำถามคือ เขา (เเฟนเก่า) รักเราจริงมั้ย จริงๆเเล้วเขารู้สึกอย่างไร
(คือเราพึ่งเลิกกันเมื่อเดือนกันยา ด้วยเหตุผลบางอย่าง เเต่เขายังบอกเรารักอยู่เเละให้เรารอเขา ซึ่งเราอยาก
รู้ว่าเขายังรักเราอยู่ มันจริงไหมคะ เพราะการกระทำเขามันย้อนเเย้งกับคำพูดมากเลย ถ้ารักคงไม่เลิกกันตั้งเเต่เเรก)

เราลองเปิดไพ่ทั้งสองรอบได้ใบเดิมคือ
the chariot เเละ six of swords เเปลว่าอะไรหรอคะ
รู้สึกเเปลกใจที่เปิด 2 รอบก็ได้ใบเดิม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่