กดสิวที่ไหนดี ระหว่าง ToB1 Clinic กับ Gangnam Clinic

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ กดสิวที่ไหนดีกว่ากันคะระหว่างสองคลินิคนี้
โดยส่วนตัวเราทำเลเซอร์หน้ากับกังนัมคลินิคอยู่แล้ว ก็รู้สึกว่าบริการดี
ลองหารีวิวกดสิวของกังนัมคลินิคดูแต่หาไม่เจอ เลยยังไม่กล้าตัดสินใจ
ส่วนของ ToB1 Clinic พอจะเจอรีวิวอยู่บ้าง ส่วนใหญ่ก็บอกว่าดี
เราเป็นสิวอุดตันค่อนข้างเยอะ กลัวกดสิวแล้วมีปัญหาหลุมสิว เลยอยากได้คลินิคที่ทำดีๆ
หรือใครมีคลินิคดีๆในกรุงเทพแนะนำ สามารถแนะนำไว้ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่