เราทิ้งแฟนเราไป

กระทู้คำถาม
เราทิ้งแฟนเก่าเราไป 
เพื่อจะไปคุยกับผญ.คนใหม่
หลังจากนั้น2-3เดือน ผมก็ทักไปขอโทษไปง้อเขา
เขารับคำขอโทษเรานะแต่เขาไม่อยากกลับมาคบกับผมแล้ว หลังจากนั้นผมก็พยายามทักหาบ้างอะไรบ้างแต่เขาก็ปฏิเสธผมเหมือนเดิม (รู้อยู่แก่ใจครับว่าตัวเองแย่มาก)
ตอนนี้ผ่านไป11ปีแล้ว เมื่อวานผมเลยแอบไปส่องเห็นเธอเลิกกับแฟน ผมควรทักเขาไปไหมครับ (หรือผมไม่ควรทักเธอแล้ว) ถ้าจะบอกว่ายังรอเขาเหมือนเดิมจะดูน้ำเน่าไหมครับ เพราะผมเองที่เป็นคนทิ้งเขา😢😥🥲
แสดงความคิดเห็น