มีใครรู้จักเพลงที่ร้องว่า เรเรเร เรมีฟา มีฟา มีมีมี มีฟาซอล ฟิโซ โซมี โซมี ฟาเร ฟาเร โดเรมี ฟาซอล ซอลซอลซอล ซอลซอล

คือเราเคยไปร้องเพลงประสานเสียงอ่ะค่ะ เเล้วครูให้ร้องเพลงนี้ไปเเข่ง ตอนนี้ไม่ได้ร้องเเล้ว คืออยู่ๆมันขึ้นมาในหัวค่ะ เราอยากรู้ชื่ออ่าค่ะ มันเพราะมากกก มีใครรู้มั้ยคะ ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น