อยากทราบดวงตนเอง โหราศาสตร์ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเป็นคนที่เชื่อเรื่องการปฏิบัติเป็นผล50% แต่อีก50%ก็เชื่อเรื่องดวงชะตาติดตัวมา เลยอยากทราบดวงตนเองครับ ว่ามีดีร้ายจุดเสียยังไงบ้าง ผมเคยลองผูกดวงหลายแบบหลายที่ ดูกับหมอดูหลายคน ดวงผมจะมีอยู่2ลัคนาเลย คือ 1.ผูกแบบสุริยาตร์ ไม่ตัดเวลา ใช้ทั้งดวงอาทิตย์ขึ้นจริง และ ขึ้น 06:00ตรง ผมเป็นคนลัคนมามีน แต่ถ้าผูกแบบที่1แต่ตัดเวลา จะเป็นกุมภ์ครับ และแบบที่2 ผูกแบบลาหิรี เป็นกุมภ์ครับใช้เวลาตามใบโรงบาลเลย เวลาเกิดผม 01:43 กลางคืน กรุงเทพ โรงบาลศิริราช เกิด 21 พฤษภาคม 2544 ตอนนี้มีความคิด จะสร้างความเศรษฐีให้ตนแบบมีแผน หลักการ เหตุผล โดยไม่กู้เงินจนเป็นหนี้มากกับใคร ผมรู้สึกว่าตนเองฉลาด มีเหตุผล หลักการ ถูกต้องชัดเจน ใจเย็น แต่ไม่รู้ว่าลักษณะนี้จะไปตรงกับดวงลัคนาอะไร ข้อมูลสําคัญอดีตผมแย่มากสุดๆ เหมือนซากศพ คือลําบากยากมาก ปัญหา ศัตรู เรื่องเยอะมาก เกือบไม่รอด แต่พออายุ 18-19+ เหมือนจะหายและเบาลงเยอะ ผมเป็นคนตัวค่อนสูงปานกลาง 170-175 ผิวคลํ้า ไม่ค่อยขาวมาก ตัวผอมแห้ง หน้ากระดูกชัด ตาไม่โตไม่เล็ก ผมยาวค่อนหยักโศก แบบคนตื่นนอนใหม่ๆ ลักษณะดวงจะเป็นยังไง ช่วยดูให้หน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่