รับเงินเวสเทิร์น ยูเนี่ยน ไม่ได้อีกแล้วค่ะ

ตั้งแต่ปีก่อน จนถึงตอนนี้ยังรับเวสเทิร์น ยูเนี่ยน ไม่ได้อีกค่ะ หมายเลขถูกต้อง ชื่อนามสกุลถูกต้อง คนส่งก็ส่งหลักฐานยืนยันการส่งมาให้ พนักงานเช็คเลขให้ว่าเงินเข้าเรียบร้อย แต่ตอนพนะกงานจะจ่ายเงินให้เรากลับจ่ายออกไม่ได้ เงินถูกตีกลับไปยังประเทศปลายทาง พนักงานบอกว่าระบบไม่ได้บอกเหตุผลใดๆ งงแล้วก็งงอีก คนอื่นก็รับได้ปกติ แต่ทำไมของเราถึงเป็นแบบนี้

สองปีก่อนรับได้ปกติค่ะ เพิ่งมามีปัญหาตอนปีก้อนจนถึงตอนนี้ค่ะ

ใครมีปัญหาแบบเราบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่