มีอะไรกับแฟนลืมกินยาคุม จะท้องไหมคะ ?

บอกก่อนนะคะว่าหนูกินยาคุมแบบเดือน 28 เม็ด ของคาเรนซ์ แผงละประมาณ 160-180 หนูเพิ่งจะทานเป็นครั้งแรกอาจจะไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่ค่ะ
คือปกติหนูกินยาคุมตรงเวลาตลอด เพราะหนูจะตั้งเวลาไว้ตลอด แต่เมื่อวานนี้หนูไปเผลอปิดตอนไหนไม่รู้ หนูมีอะไรกับแฟน แล้วเป็นวันตกไข่พอดี
หนูมากินยาคุมตอนเช้าของอีกวัน อยากทราบว่า ประสิทธิภาพของยาจะลดลงไหม โอกาสการตั้งครรภ์มากน้อยแค่ไหนคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่