ผมเป็นหนองในแต่ไม่แน่ใจว่าหายหรือยัง?

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องกังวลอยู่อย่างนึงครับคือผมเป็นหนองในเมื่อช่วงปลายปีที่ผ่านมาหลังจากมีเซ็กซแบบไม่ได้ป้องกันประมาณ2อาทิตย์ครับ ส่วนตัวก่อนหน้านี้เคยเป็นมา1ครั้ง ไปซื้อยากินแล้วก็หายภายใน3วันเลยครับ รอบนี้ผมก็ไปซื้อยาทานเหมือนคราวก่อนครับแต่ว่าเป็นช่วงปีใหม่พอดี เลยดื่มเหล้าด้วยเพราะคิดว่าคงไม่เป็นไรหลังจากนั้นก็ยังคงมีหนองสีข้นไหลอยู่ประมาณ6-7วันแต่ไม่เยอะมากครับ ผมก็เลยไปซื้อยาจากร้านขายยาอีกรอบแต่เป็นคนละร้านครับแต่รอบนี้อาการก็เริ่มดีขึ้นตามลำดับ จากหนองสีข้นจนกลายเป็นน้ำใสๆจนตอนนี้ก็ผ่านมาประมาณ10วันแล้วครับไม่มีหนองไหลแล้ว แต่เวลารีดออกมาตอนเช้าๆยังเป็นน้ำใสๆอยู่ และไม่มีอาการปวด แสบ หรือปัสสาวะขัดเลยครับ แบบนี้ผมควรไปตรวจที่โรงพยาบาลเพื่อความชัวร์ไหมครับ และค่าตรวจประมาณเท่าไหร่ครับ (ยาที่หมอให้มาตอนไปซื้อเป็นAzitromyzin)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่