ทุกคนคะ เราอยากทราบว่าฐานแฟนคลับในอต.ของ loona นี่เท่ากับ bts จริงๆหรอคะ

คือเรื่องของเรื่องคือ เราไปไถไอจีเล่นเเล้วก้ไปเจอคอมเม้นนึงบอกว่าฐานแฟนเกาของ loona ไม่ค่อยมีเเต่ถ้าฝั่งอินเตอร์คือพอๆกับ bts เลย เราจึงอยากทราบว่าจริงไหมคะ เพราะส่วนตัวเเล้วไม่ได้ตาม ละที่เกาก็ดูไม่ค่อยบูมเท่าไหร่ เเต่ก้ไม่คิดว่าว่าฝั่งอินเตอร์จะดังพอๆกับ bts (เราตั้งกระทู้นี้มาเพื่อถามเฉยๆนะคะ ไม่ได้กดหรือเบียดอะไร ถ้าเเฟนคลับฝั่งไหนไม่พอใจ ต้องขอโทษด้วยนะคะ เพราะเคยไปหาข้อมูลมาเเล้วค่ะ เค้าก้บอกว่าดังฝั่งอินเตอร์จริง เเต่ก้ไม่คิดว่าจะเท่า bts ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่