อยากทราบเหตุผลเว็บ SCBEASY ทำไม Today's Statement ถึงเอารายการล่าสุดไว้ด้านบน แทนที่จะต่อท้ายเหมือนเมื่อก่อนครับ

เมื่อก่อนรายการ Today Statement ที่ใหม่กว่า (รายการล่าสุด) จะต่อท้ายเสมอๆ

แต่ผมไม่ได้ใช้นานแล้ว ล่าสุดมีความจำเป็นต้องใช้เลยสงสัยว่าทำไมถึงเอารายการล่าสุดไว้บนสุดครับ

เวลา Copy ใส่ Excel แล้วถ้ามีรายการใหม่ มันไม่สามารถ Paste ลงไปต่อๆกันเหมือนเมื่อก่อนได้ครับ

อยากทราบเหตุผลจริงๆครับ หรือต้องติดต่อช่องทางไหน เพื่อทราบเหตุผล ข้อดี ข้อเสีย ช่วยแจ้งหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่