สังเกตุดูพักหลังๆมาฟุตบอลบอลไทยลีกเราดูเตะกันสนุกขึ้นสูสีทุกทีมเน้นเพรสซิ่งกันทุกทีมเลยนะครับทุกคนคิดว่าไงบ้าง

พักหลังๆมานี่สังเกตุดูฟอร์มทุกทีมในไทยลีกเราเล่นเกมส์กันไวมากขึ้นนะครับเกมส์เร็วมากไล่บี้เพรสซิ่งกันทั้งนั้นมีช็อตแก้เพรสซิ่งสวยๆก็มากสังเกตุดูว่าเกมส์สนุกขึ้นสูสีมากขึ้นแพ้ชนะได้ทุกทีมถ้าไม่ระวังดีๆทีมใหญ่ก็แพ้ได้เลยเข้มข้นขึ้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่