ผ่อนรถไม่ไหวอยากคืนรถทำไงได้บ้างที่จะเจ็บตัวน้อยสุด รบกวนผู้รู้แนะนำทีครับ

พอดีผมออกรถยน toyota yaris2010มา
ด้วยฟรีดาว ราคารถน่าจะอยู่ประมาณ
ไม่เกิน240,000นี่แหละครับ ผมผ่อนไปแล้ว15งวด แต่ผมดูยอดราคาที่ต้องจ่ายทั้งหมดปัจจุบัน 29+,+++ นี่แหละครับ
ผมผ่อนเดือนละ57++ 6ปี เนื่องช่วงโคหวิดทำให้ตกงานเเละค้างยอดมาเเล้ว3เดือน ถ้าผมปล่อยให้เขามาเอารถไปผมจะเสียส่วนต่างเยอะไหมครับ
รบกวนผู้มีความรู้แนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่