เอาดีๆ โคาราชทีมหญิงซีซั่นนี้กองเชียร์ลดลงไหม เกิดอะไรขึ้น ??? กระทู้ไม่ค่อยครึกครื้นเหมือนซีซั่นก่อนเลย งงมาก

เอาดีดี โคราชทีมหญิงซีซั่นนี้ กองเชียร์ลดลงไหม

งงมาก กระทู้ไม่ค่อยครึกครื้นเหมือนซีซั่นก่อนเลย

เกิดอะไรขึ้น เป็นเพราะอะไร ใครทราบบ้าง

แต่กระทู้ลีกต่างประเทศ ทีมซาริเย่ เยอะมาก

คนไทยนิยมดูลีกต่างประเทศมากขึ้นไหม ยังไง ???

เอาดีๆ ยังไงแน่ งงมากนะ ??? แฟนคลับโคราชไปไหนหมด

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ไม่ใช่ fc หรือคนเชียร์น้อยลงหรอกค่ะ กษินาถ X หมอบอม  คือ เกมแต่ละเกมมันไม่น่าดูเลยค่ะ ไม่ชวนให้น่าติดตามหรือชวนให้ตื่นเต้นเท่าไหร่ อีกทั้งบรรยากาศในสนามที่โหวงเหวง เงียบสงัด ด้วยภาวะเเบบนี้และการจัดการการแข่งขันที่ใช้คำว่า ยอดเเย่เลยก็ว่าได้ เอ้า ฉันพูดความจริงนะพวกเธอ ไม่ใช่แค่ทีมโคราชที่เป็น ทุกทีมในไทยลีคล้วนเป็นแบบนี้ เพลงเอนเตอร์แทนก็ไม่มี ไม่บล็อคไม่บล็อค ซุปเปอร์สไปร์ก็ไม่มี มีแต่เพลงของคุณทวดแอ๊ดคาราบาว สาวถามหน่อยค่ะ ใครจะมาฟังแต่เพลงเดิมๆ วนไป วอลเลย์บอลไทยตื้ดๆ พะนะ มันไม่ปลุกใน นกฬ เลยค่ะ ขนาดในคอกปีก่อนยังคึกครื้นกว่านี้ ปีนี้เหมือนพากันมานั่งสมาธิ ว่าตามที่เห็นในทีวีค่ะ เพราะเขาไม่เปิดให้เข้าชมเลยค่ะ เลคนี้ ขนาดเลคแรกยังระหอมระแหม  กินจุ้บจิ้บเลยค่ะ นี่เลคสองมาตรการเข้มงวดกว่าเดิม ยิ่งชวนง่วงไปกว่าเดิม อีกทั้งการถ่ายทอดสด ตารางการเเข่งแม่เจ้าพระคุณ แข่งเช้ามากค่ะ บางคนที่ดูเป็นวัยทำงาน ตอนเช้าเขาก็ต้องเดินทางไปทำงานปะ หรือบางครั้งบางคราวตรงกับวันหยุดพักผ่อน ไม่มีใครอยากตื่นเช้าขนาดนั้นหรอก เขาต้องการการพักผ่อน อยากให้ปรับเปลี่ยนจากเดิมวันละ 4 คู่ให้เริ่มถ่ายตั้งแต่เวลาสัก 10 โมงเป็นต้นไปค่ะ 8 โมงมันเช้าไปไหมแม่ ขอบคุณและสวัสดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่