เรื่องมันเศร้า

กระทู้คำถาม
ผมคบกับแฟนมา2ปีกว่าๆอยูาด้วยกันทุกวันแล้วต้องมาเลิกกันด้วยความใจร้อนของผม ตอนแรกก็แค่ห่างๆเขาก็แค่คุยกับคนอื่นๆ คุยไปๆมาๆเขาบอกเขาเริ่มรักคนอื่นแล้วที่ผมเสียใจที่สุดคือผมทำคนดีๆหลุดมือไป ผมควรจะง้อเขาต่อรึปล่อยเขาไปดี เป็นแฟนคนแรกที่ผูกพันกันขนาดนี้ผมไม่อยากให้มันจบแบบนี้เลย มันเจ็บตรงที่ผมรู้ทุกอย่างแต่ทำอะไรไม่ได้เจ็บตรงที่รู้ว่าที่ตรงนั้นเคยเป็นของเรา ผมควรปล่อยเขาไปใช่ไหมครับ นี่ก็จะ1เดือนแล้วที่ผมง้อเขามา ตอนมีไม่รักษามันใช้ได้กับผมจริงๆ พอคิดว่าเขาจะไปทำอะไรกับใครคนอื่นที่ไม่ใช่ตัวเองมันทรมานมานมากๆเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่