สอบถามเรื่องการเดินทางใน กรุงเทพ หน่อยครับ

พอดีว่าผมจะเดินทางด้วยรถไฟฟ้าจาก

BTS ศาลาแดง----->เปลี่ยนเป็น MRT ที่หมอชิต นั่ง MRT สวนจตุจักร----->ลง MRT บางซื่อ ต่อรถไฟฟ้าสายสีแดงที่ บางซื่อ----->ลงสถานีรังสิต

เดินทางวันอาทิตย์ช่วงเช้า ๆ ครับประมาณ 7,8 โมง อยากทราบว่าช่วงเวลานี้คนจะเยอะไหมครับ ระยะเวลา จากต้นทาง ถึง ปลายทาง ใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่