ทำไมถึงถามรูป,คลิปในเขตโรงพยาบาล/คลินิกสัตว์ไม่ได้

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราแค่สงสัยไม่ได้มีเจตนาไม่ดีแต่คือเราพึ่งเลี้ยงน้องหมาได้ไม่นาน(ได้จากฟาร์มมาweekกว่าๆ)แล้วต้องพาน้องไปฉีดวัคซีนจะถ่ายคริปน้องให้ฟาร์มที่ได้น้องมาดูแล้วโดนพี่ๆเขาว่าเอาว่าห้ามถ่ายเราเลยสงสัยว่าทำไมถึงห้ามเพราะเราเคยอ่านๆมาว่าที่ในโรงพยาบาลห้ามถ่ายเพราะเป็นพวกสิทธิส่วนบุคคลด้วย(เราไม่ค่อยรู้พวกกฎหมายไรด้วยถ้าผิดขอโทษด้วยค่ะแหะๆ)แล้วในส่วนของสัตว์เลี้ยงนี้เพราอะไรหรอคะแง้ๆ😭ใครรู้รบกวนตอบด้วยนะคะเราค้างคามาก🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่