ดูดวงให้หนูหน่อยได้ไหมคะ เกี่ยวกับการสอบเข้ามหาวิทยาลัยค่ะ

สวัสดีค่ะ หนูอยากเข้าคณะที่ค่อนข้างจะรับน้อยมากๆเลยค่ะ หนูพยายามอ่านหนังสือทำข้อสอบอยู่ค่ะ และในอีก2เดือนข้างหน้านี้หนูจะสอบแล้วค่ะ ปีนี้หนูชงด้วยค่ะ ปีวอก (ยังไม่ได้ไปแก้เลยค่ะ) หนูเองมีความกังวลกับเรื่องชงอยู่ค่ะว่าจะมีผลต่อการติดมหาลัยและคณะที่อยากเข้าไหม อยากดูความเป็นไปได้ค่ะ อีกอย่างนึงอยากหาที่พึ่งทางใจด้วยค่ะ 
หนูเกิดวันจันทร์ ที่ 26 มกราคม พ.ศ 2547 ราศีมังกร ปีวอกค่ะ 
รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่