ดู Series 24 Season7 เพิ่งจบ มีคำถามครับ (Spoil ตรึม)

เพิ่งมาไล่ดู 24 จาก Disney+ จนขึ้น SS8 แล้วครับครับ

เตือน Spoil เนื้อหา SS7 

1. แจ็ค บาวเออร์ รอดจากไข้สมองฝ่อได้ไงครับ 55555555+ ตอนจบ S7 จะตายอยู่ละ มาต้น SS8 จะหายแล้ว
รักษาด้วยเสต็มเซลล์ดีขนาดนั้นหรอคับ (หรือมีเฉลยใน SS8 จะได้ดูต่อก่อน 5555+)

2. ตอนจบ SS7 เรเน่ ยิง อลัน ตัวบอสของผู้ก่อการร้ายมั้ยคับ ใน SS8 มีพูดถึง อลัน หรือ เรเน่มั้ยครับ

ถามแค่นี้ก่อนครับ เด่วมาถามเพิ่ม 555+
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่