อยากสอบถามความเห็นเกี่ยวกับคอนโด KnightsBridge ค่ะ

เนื่องจากสนในตัวโครงการ KnightsBridge Space - Ratchayothin ค่ะ แต่ด้วยความที่เป็นคอนโดห้องแรก + ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวอสังหาเลยค่ะ อยากสอบถามว่าตัวโครงการนี้โอเคมั้ย มีใครได้เข้าอยู่อาศัยแล้วพบปัญหาอะไรมั้ยคะ หรือแบรนด์นี้โครงอื่นๆโอเคมั้ยคะ
พอดีเราพยายามเสิร์ชหาข้อมูลแล้ว แต่ไม่ค่อยเจอเลยค่ะ เลยมาตั้งกระทู้สอบถาม เผื่อจะมีคนสามารถให้คำตอบได้
ที่ไปดูมา ราคาห้องประมาณ 5.3 MB ++ กับย่านนี้และโครงนี้ถือว่าโอเคมั้ยคะ หรือว่ายังแพงไป ;-;
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่