แฟนเก่าของคนคุย มาตามราวีเราค่ะ

เราคุยกับผู้ชายคนนึงอยู่แล้วเค้ามีแฟนเก่าที่เพิ่งเลิกกันไป แล้แล้วเหมือนแฟนเก่าเค้ารู้ว่ามาคุยกับเราเค้าก็ตามมันพิมพ์ว่าเรา ทุกช่องทาง เราไม่เราไม่ตอบและเราก็บล็อก แล้วเขาก็เอาเราไปลงเสร็จเสียๆหายๆ อย่างนี้พอจะแจ้งความอะไรได้ไหมคะ เรามีหลักเรามีหลักฐานทุกอย่างที่เค้าพิมและโพสต์ลง stories ค่ะ ผู้ชผู้ชายเค้าก็ไม่ได้อะไรด้วยเลยค่ะเค้าตัดขาดจริงๆ แต่ผู้หญิงก็ตามยุ่งกับเราสองคนหนักมากค่ะ แล้แล้วเค้าก็โพสต์ลง stories ว่าเค้าก็มีหลักฐานเหมือนกันว่าเราไปแย่งแฟนเขาแต่เราไม่ได้แย่ง55555หัวจะปวดค่ะตอนนี้😆😆😆 เราหมันเขี้ยวมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่