เลิกกันเเล้วเป็นเพื่อนกันเเต่เลิกได้ 2วัน เค้ากลับทักมาหาผมเองมีโอกาสกลับไปคืนดีกันไหม ?

ผมกะเเฟนเลิกกันเเล้ว เเต่หลังจากนนั้นเขาทักมาติดต่อชวนไปกินข้าวเจอกัน เเล้วก็เเบบเขาดูเอาใจผม เเบบตักอาหารให้ผม เล่นกะผมโดนเนื้อโดนตัวเเล้วก็เเบบ เอาใจผม เเต่ผมก็ยังไม่กล้าถามเขาครับว่าเขาอยากกลับมาไหม เเต่ตั้งเเต่เลิกกันก็ติดต่อกันตลอดเเต่ ไม่ได้เยอะเหมือนเดิมครับเเต่ ก็เเบบต่างคนต่างได้มีเวลา ครับ ผมก็พอเข้าใจว่าเขาเลิกกับผมเพราะบางที เเบบเขาอยากโฟกัสกับสิ่งที่ตัวเองอยากทำ บางทีเหมือนผมถามเซ้าซี้จนเขารำคาญเเต่ตอนนี้ผมรู้สึกว่าผมเข้าใจเเล้ว โตขึ้นครับเเล้วบวกกับเขาทักมาหาผม พาผมไปกินข้าว คุยกันนู่นนี่เหมือนเเฟนกันเหมือนเดิมเเล้วเขาก็ เเบบถ่ายรูปลองเสื้อผ้านู่นนี่มาให้ผม  เเต่เขาก็เเบบเป็นคนปากเเข็งระดับนึงเลยครับ เพราะตอนชวนกินข้าว เขาทักไลนมาหาผมเเต่ผมหลับ เขาเลยโทรมา ผมก็หลับด้วยอาการพึ่งตื่นเเต่พอคุยเขาก็บอกไม่มีอะไรๆๆ เเต่พอผมอ่านไลนเขาชวนผมไปกินข้าว ก็ตกลงได้เจอกัน ตอนนี้ใจ ผมอยู่เเค่อย่างเดียวคือจะถามเขาไปเลยดีไหมครับว่าอยากกลับมาไหม ผมเข้าใจมากขึ้นในช่วงเวลาที่ผ่านมามากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่