อากาผีอำ ผมอยากรู้ว่า ผมเป็นอะไร

ผมมีอาการ เหมือนผี อำ  ที่เขาบอกว่าจะรู้สึกตัวแต่จะขยับตัวไม่ แบบนี้เลยครับ วันนี้ผมนอน ช่วง เที่ยง ระหว่าง 11โมงถึงเที่ยง โดนไป5ครั้ง แต่ผมไม่อยากเชื่อว่าผมโดน ผีอำผมเขื่อว่า ผม กำลังมีอาการป่วย  ผมนอน อยู่ แล้วเหมือนจะรู้สึกตัวแต่จะขยับ ไม่ได้ พอจะฝืน ตัวเอง มือก็สั่นไปหมด ปากพูดไม่ได้ ออกเสียงไม่ได้ ตื่นมามีอาการปวดเมื่อย ชาที่อขนและขา  ก่อนหน้า นี้ผมมีอาการ ปวดเหมื่อยตามตัว มีอาการปวดหัวเป็นไมเกรน  บางทีปวดหัวข้าง ขวา  ผม ทำงานหนัก แต่ก็พักผ่อนวันล่ะ7ชั่วโมง ผมอยากรู้ว่า ผมเป็นอะไร มีแนวทาง รักษายังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่