ใครใช้จอ 2Din ติดรถยนต์ รุ่น Pioneer DMH-G225BT เชื่อมกับ iPhone แล้วเสียงดีเลย์บ้างไหมครับ มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ?

พอดีผมใช้เครื่องเสียงติดรถยนต์ Pioneer รุ่น DMH -G225BT อยู่ครับ เดิมผมใช้ Huawei P30 Pro ใช้งานได้ปกติ แต่พอดีพึ่งเปลี่ยนมาใช้ iPhone 13  Pro Max พอเชื่อมต่อแล้วเสียงดีเลย์ครับ มีใครเป็นแบบผมบ้างไหมครับ หรือมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่