ตามหาหนังอีกแล้วครับT T

ฮือมีใครพอทราบบ้างครับ น่าจะเก่าอยู่ครับT T เป็นหนังแนวลูปเวลาที่ตัวเอกจะติดอยู่ในปราสาทที่นึงที่ต้องหาทางออก แล้วเหมือนปราสาทนั้นมันมีกลไกที่มันจะเปลี่ยนโครงสร้างปราสาทด้วยตัวเอง แล้วในปราสาทมันจะมีผู้คุมคอยไล่เชือดตัวเอกอยู่ครับ พอตัวเอกโดนเชือดตุยมันก็ฟื้นขึ้นมาในปราสาทครับแต่เหมือนจะจำอะไรไม่ได้ แล้วต้องหาทางออก จากนั้นเหมือนจะไปเจอเบาะแสอะไรบางอย่างที่ชีวิตก่อนๆมันทิ้งไว้ให้ชีวิตต่อๆไปได้รู้ครับ //คือผมจำคร่าวๆได้ประมาณนี้ครับ;-;เคยดูสมัยเด็กเลย แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่