อยากต่อหอวังนนทบุรีแต่อยากทราบข้อมูลจากพี่ๆที่เคยเรียนหรือรู้ข้อมูลค่ะ

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้หนูอยู่ม.3จะขึ้นม.4ค่ะ หนูมีแพลนจะไปต่อร.รหอวังนนทบุรี
อยากทราบว่าเข้ายากไหมคะ ค่าเทอมประมาณเท่าไหร่ และข้อสอบเข้าจะออกประมาณคะ (ช่วยบอกบุญทีค่ะ อยากเข้ามากๆแต่เตรียมตัวไม่ถูกเลย เจอสถานการณ์โควิดแบบนี้ด้วยยิ่งท้อใหญ่เลยT-T)
ขอบคุณคำตอบและคำแนะนำล่วงหน้านะคะ💗โคมาวอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่