การที่เราจะตรวจสุขภาพเพื่อไปยื่นให้กับทุนเรียนต่อCSC(ทุนรัฐบาลจีน) เราต้องตรวจที่รพ.จุฬาอย่างเดียวรึป่าว

การที่เราจะตรวจสุขภาพเพื่อไปยื่นให้กับทุนเรียนต่อCSC(ทุนรัฐบาลจีน) เราต้องตรวจที่รพ.จุฬาอย่างเดียวรึป่าว 
ตามหัวข้อเลยครับพี่ๆ คือผมดูจากยูทูปอ่านตามเว็บมา เค้าบอกว่าต้องตรวจสุขภาพ เราจำเป็นที่จะต้องตรวจในรพ.จุฬาอย่างเดียวรึป่าวครับ  เราตรวจสุขที่รพ.ปนะจำจังหวัดเราได้รึป่าว  ถามหาข้อมูลไง้ก่อนครับ เพราะเหลือเวลาเตรียมจัวอีกตั้ง2ปีกว่าจะขอทุนครับ แล้วก็การขอทุนนั่เราต้องเตรียมเอกสารสำคัญอะไรบ้างครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ถือว่าเป็นการเปิดโอกาสให้กับเด็ก.ปลายนะครับ😅😆
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่