ห้องplatinumโรงเรียนขอนแก่นวิทยายนสอบยังไงหรอคะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะพอดีว่าเราอยากต่อม.4ห้องplatinumขอนแก่นวิท ห้องเรียนนิติศาสตร์และรัฐศาสตร์ค่ะ เราเลยอยากสอบถามเป็นความรู้ว่าเราต้องเตรียมตัวสอบยังไงบ้าง มีเนื้อหาที่ออกสอบเกี่ยวกับอะไรบ้าง เนื้อหาม.ไหน เป็นข้อกาหรือข้อเขียน แล้วก็อยากทราบจำนวนนักเรียนที่รับค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่