อยากทราบคำตอบจาก LINE MAN ค่ะ

เมื่อวานนี้เหมือนว่า LINE MAN มีปัญหาในช่วงเที่ยงๆบ่ายๆ ไม่สามารถสั่งอาหารได้ 
ทางเราสงสัยค่ะว่าทำไมทางเพจ Facebook และ Twitter LINE MAN ไม่ประกาศว่าทางแอปมีปัญหาขัดข้อง
มีแต่การยิง AD รัวๆ ไม่มีการแจ้งเลยว่าตัวแอปพลิเคชั่นมีปัญหาในการใช้งาน

เราไม่ได้จะมาดิสเครดิตคุณนะ แค่เราต้องการคำตอบค่ะ ว่าเพราะอะไร
ถึงมีไม่การประกาศแจ้งทางเพจ Offcial ของทาง LINE MAN คะ ?
เพราะเรารู้สึกว่าการที่คุณไม่ออกมาแจ้ง มันเป็นการที่ให้ภาพลักษณ์ของคุณดูไม่ดีเท่าไหร่นะคะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่