สอบถามขั้นตอนและเอกสารในการย้ายค่าย internet true ไป ais ครับ

กระทู้คำถาม
ถ้าจะย้ายค่าย internet true ไป ais ต้องดำเนินการตามขั้นตอนยังไงบ้างครับ ต้องมีหลักฐานการยกเลิก internet true ไปแสดงด้วยรึปล่าว เพราะถ้ายกเลิกก่อนแล้วค่อยย้ายค่ายก็จะไม่มี internet ใช้ ในช่วงที่กำลังดำเนินการย้ายค่าย ถ้าให้ ais มาติดตั้งก่อนแล้วค่อยยกเลิกของ true ได้หรือไม่ครับ เพราะต้องใช้ internet ตลอด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่