ไม่มีแฟน ไม่มีคนคุย เหงามากครับ ไม่มีใครชอบ มีใครเป็นแบบผมไหมครับ

ผมอายุ 26 ตั้งแต่เกิดมายังไม่มีแฟนเลยครับ ตอนวัยเรียนยอมก็มีคนมาสนใจผมบ้าง มาแซวผมบ้าง  ผมก็รู้สึกดี แต่ยังไม่อยากเป็นแฟนอ่าครับ อยากเป็นเพื่อน พี่น้องมากกว่าครับ อีกอย่างจีบผู้หญิงไม่เป็นด้วยครับ..ไม่กล้าจีบครับ พอเรียนจบ มานาน ผมก็ทำงานครับ คือทำงานกลับบ้านเลยครับ ไม่ได้เจอคนมากมายครับ เที่ยวไม่บ่อยครับ อีกอย่างมีเพื่อนน้อยครับ.ผมเล่นเฟสทักแชทคุยกับ สาวเขาก็ไม่ตอบ ทักไปหลายคนครับ..ปัจจุบัน ไม่มีใครมาชอบผมเลย ไม่มีสาวมาคุยกับผมเลย ยอมรับว่าเหงาครับ คนคุยไม่มีครับ มีผมทักไปหาผู้หญิงเขาก็ไม่ตอบ ไม่เล่นด้วย ผมควรทำไงครับ..โสดจนปัจจุบันครับ อยากมีคนชอบสักคนก็ยังดี   ขอความเห็นหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่