อยากเรียนต่อสายพัฒนาเกม เรียนม.ไหนดีคะ

ส่วนตัวสนใจไปทางออกแบบ3D 2D ฝั่งออกแบบตัวละคร เรื่องcodingก็อยากรู้พอพื้นฐานค่ะ ก็ไปหาข้อมูลมา มีหลายมหาลัยที่เปิดสอนนะคะแต่ไม่ค่อยมีคนมารีวิวเลยอยากจะทราบความเห็นของคนที่เรียนอยู่ค่ะว่ามีข้อดีข้อเสียอะไรในแต่ละมหาลัย 

ตอนนี้ก็แอบเล็ง ม.รังสิต กับศรีปทุมไว้ แต่ก็ยังเลือกไม่ได้เลยค่ะT-T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่