ช่วยหน่อยนะคะ

ทุกคนคะ คือเราเล่นเว็บออนไลน์Gmm88 เสียเงินไปประมาณ6000 แล้วถอนไม่ได้ ถ้าจะถอนต้องเล่นภารกิจอีก10000บาท แล้วถ้าไม่เล่นเงินก็จะอยู่ในเว็บแล้วถอนไม่ได้ค่ะ อันนี้เราสามารถแจ้งความเพื่อเอาเงินคืนได้ไหมคะ แล้วที่ต้องเล่น10000อีกครั้งเพราะเราเล่นผิด ดขาจึงให้เล่นใหม่ แต่ที่เราผิดเพราะเขาไม่เเจ้งเราว่าต้องลงช่องนี้ แต่เราไม่รู้เพราะเล่นแบบนี้ครั้งแรก แล้วเราแจ้งความเพื่อเองเงินคืนได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่