ผู้หญิง​ที่ "แต่งตัวดี" คือแต่งตัวแบบไหนเหรอคะ

ตามหัวข้อเลย  คือเป็นลักษณะ​แบบไหนเหรอคะ​ เช่น
แต่งตัวเรียบหรู
แต่งตัวน่ารัก
แต่งตัวเซ็กซี่
แต่งตัวเก่ง​ เครื่องประดับเยอะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 18
ผู้หญิงทุกคนแต่งตัวดีได้ค่ะ เกิดมารูปหน้าสวยไม่สวย ดูดีได้หมดค่ะ เหมือนผู้ชายค่ะ แต่งตัวดูดีได้ทุกคน

เลือกรูปแบบให้เหมาะกับอายุ สถานที่ รู้กาลเทศะ รักษาความสะอาด พรางจุดบกพร่องได้ ส่งเสริมรูปร่างได้ เลือกสีให้ดูเข้ากับบุคลิกได้ ลงทุนกับพรอพบางชิ้น ไม่ประโคมแต่ง/ ไม่ควรแต่ง revealing หรือถ้าจะเปิดบางส่วน สายเดี่ยวหรือผ่าสูงก็บาลานซ์ให้ดูแพงได้ ดูกาลเทศะเป็นหลัก

สำคัญสุดคือพฤติกรรมและบุคลิก ถ้าหน้าตาดีแต่งตัวดีแต่ปากไม่ดีก็เท่านั้น ใครเห็นก็ส่ายหัวอยู่ดี(ไม่ได้หมายถึงจขกท.)
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
แต่งตัวเหมาะกับ กาลเทศะ​  ไม่โป้เกินไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่