หลังจากทะเลาะกับแฟน ถึงเคลียกันแล้ว แต่ความรู้สึกของแต่ละคนจะกลับมา เหมือนเดิมเลยมั๊ยคะ

มีคำถามค่ะ ว่าเวลาแต่ละคนทะเลาะกับแฟน ถึงจะดีกันแล้ว จะกลับมาคุยกันได้แบบ100% เหมือนเดิมทันทีมั๊ยคะ? เราทะเลาะกับแฟน เคลียกันมา 2-3 วันแล้ว แต่เหมือนกับเรากับแฟน ก็้ยังมีความเนือยๆนิดนึง ยังไม่ได้เหมือนเดิมซักทีเดียว อันนี้ปกติมั๊ยคะ หรือเราคิดมากไปเอง เลยอยากทราบว่าแต่ละคู่เป็นยังไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่