ขอวิธีแก้ เลคในเกมthe sims 3 ด้วย smooth patch แบบคนซื้อใน steam หน่อยค่ะ เกมเลคบ่ไหว;-;

ขอสอบถามคนที่เล่น sims 3ลง mods smooth patch 1.2 ลงในsteamหน่อยค่ะ ลงยังไงหรอคะ เราลงแล้วยังเลค ยังค้างแบบเดิมวิธีสอนลงส่วรใหญ่มีแต่origin (เศร้าใจ เราซื้อเกมในsteam)
  เราลง2อันซ้ำกันเพราะไม่แน่ว่าลงในไหนเลยลงทั้ง2 1.ลงในprogramx86,steam,steamapps,common,ts3,bin 
2ก็อปแล้วลงอีกอันในprogramx86,steam,bin 
  เราตั้งค่า TPS 500 Delay 1000 
อย่างอื่น 0 ก่อนหน้านี้ลองแบบ1 และ2แต่ไม่ได้ผลเลยใส่ทั้ง2 แต่ก็ค้างอยู่บ่อยๆ เพราะก่อนหน้านี้เกมบอกว่าเราการ์ดจอสูงด้วย(เกี่ยวหรือเปล่าคะ) 
  อยากเล่นsims 3 มาก แต่ ค้างๆ เลคๆ ทำเอาหมดอารมณ์เล่นเลย555
.
.
สเป็คเราคือ ryzen 7 4800H ,rtx 3050 win 10 ram 8
ขอบคุณล่วงหน้าทุกคนเลยนะคะ 🙇‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่