อยากจะทําห้องไม่ให้ร้อนมากครับ

คือผมจะย้ายบ้านกลับที่ต่างจังหวัดครับเเล้วคือที่บ้านบอกจะกั้นห้องให้เเล้วที่นี้บ้านหลังนั้นมันร้อนมากๆๆๆเลยคร้บตอนกลางวันบ้านนี้เป็นบ้านไม้กับสังกะสีครับ
ตัวห้องผมอยู่ชั้นสองครับเรื่องเเอร์ผมตั้งใจว่าจะติดเเต่ว่าผมเอาของที่โดนอากาศร้อนมากๆไม่ได้เอาไว้ในห้องเเล้วคือผมเอาออกมาไม่ได้ด้วยยย เวลาตอนไม่อยู่ผมก็ไม่สามารถเปิดเเอร์ไว้ได้เเน่นอนทุกคนพอมีคําเเนะนําไหมครับว่าผมควรกั้นห้องยังไงใช้วัสดุเเบบไหนหรือวิธีอื่นๆอีกช่วยเเนะนําหน่อยครับขอบคุณครับ🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่