เลิกกับเเฟนเพราะห่างไกล

แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
กลับมาคือกลับมาคบกันเเต่อยู่คนละจังหวัดเหมือนเดิมใช่ไหมคะ เราเคยมีประสบการณ์ค่ะ ส่วนตัวเราชอบเขาก่อนคบได้ประมาณ6เดือนเขามาขอเลิก ผ่านไปเดือนนึงเขาทักมา คุยไปคุยมาไม่ได้ดีขึ้นเลยสุดท้ายเป็นเราเองที่ไปบอกเขาว่าไม่ได้ชอบเขาเเล้ว ตอนนี้เป็นเพื่อนกันค่ะ555 ที่เราเจอมานะ ของคุณอาจจะรอดก็ได้นะมันเเล้วเเต่คนอะ😁✌️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่