สรุปเราเป็นไบเซ็กชวลหรืออะไรหรอคะ

สวัสดีคะ เรามีเรื่องสงสัยคือ เราเรียกตัวเองว่าเป็นไบเซ็กชวลตลอด ไบเซ็กชวลคือชอบทุกเพศใช่มั้ยคะ เราก็ชอบทุกเพศค่ะ แต่ถ้าจะคบแบบเป็นแฟนจริงๆ เราชอบคบกับผญ.มากกว่าอะค่ะ แต่เราก็ชอบผช.นะคะ แต่ชอบไปแนวที่ชอบมอง ชอบหวีดมากกว่าอะค่ะ เราเลยสงสัยว่าแบบนี้เรียกว่าไบเซ็คชวลมั้ย หรือว่าเลสเบี้ยน หรือมีอย่างอื่นอีกที่เราไม่รู้ ตอนนี้เราไม่มั่นใจที่จะบอกเลยค่ะ ว่ารสนิยมเราเป็นประเภทไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่