อยากเข้านวัตกรรมมศว.แต่ค่าเทอมสูงกู้กยศ.จะขอทุนมหาลัยได้อีกมั้ย

1.คืออยากเข้าคณะนวัตกรรมของมศว.ค่ะแต่ค่าเทอม5หมื่นเลยคิดว่าจะกู้กยศ.เลยสงสัยว่าถ้ากู้กยศ.เขาจะจ่ายค่าเทอมให้เท่าไหร่หรอคะจะได้เตรียมเงินถูก
2.แล้วถ้ากู้กยศ.สามารถขอทุนกับทางมหาลัยได้อีกมั้ยคะหรือได้อย่างเดียวคือต้องเลือกระหว่างกยศ.กับทุนรึป่าว
3.(ขอคนรู้จริงนะคะข้อนี้สำคัญกับหนูมากทุนคณะนวัตกรรมของมศว.ทางมหาลัยให้ทุนเท่าไหร่ขอค่ะ
         ขอบคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่