อายุ15อยากหางานทำ

หนูอยู่ม.3 ใกล้จะจบแล้ว แล้วอยากหางานทำ แบบงานพาร์ทไทม์ หรืองานเสริมอะค่ะ 
อยากมีรายได้เสริมเพราะมีของที่อยากได้แต่ต้องใช้เงินเยอะมาก จะขอแม่ก็ไม่กล้าเพราะสงสาร จะเก็บเงินอย่างเดียวก็ไม่พอเพราะรายได้ก็น้อย
ตอนนี้เปิดกลุ่มปั๊มไลค์/ฟอล แต่รายได้2อาทิตย์ยังไม่ถึง100บาทเลยค่ะ
เลยอยากถามพี่ๆว่ามี ที่ไหนรับเด็กยังไม่บรรลุนิติภาวะอายุเข้าทำงานไหมคะ งานล้างจานก็ได้ค่ะ หรืองานออนไลน์แบบตัวแทนก็ได้ค่ะ

ปล. หนูอยู่กรุงเทพฯ ค่ะ 
ปล.2 ถ้ามีจะไปสมัครตอนได้วุฒิ ม.3 ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่