ทำอาหารเองที่หอ

ระหว่างหอที่มีตู้เย็น 5000 แล้วมาทำอาหารกินเองและแลกมากับค่าไฟ กับ หอที่ไม่มีตู้เย็นแต่ราคา 4000บาทแต่ซื้อกินเอา แบบไหนใข้ค่าใช้จ่ายต่อเดือนสูงกว่ากันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่