ผมสงสารเมสซี่​ ผมเข้าใจเเล้วทำไมถึงต้องพุ่งล้ม

เห็นช็อตเข้าเเต่ละทีน่าเกลียดมากถึงจะบอกว่ามันตามปกติเเต่ผมไม่เคยเห็นนักเตะคนไหนโดนขนาดบางช็อตกะให้เลิกเล่น​ กะเอาตาย​ เเล้วเขาไม่มีบทลงโทษ​พวกนั้นเลยเหรอ​ เข้าใจเเล้วทำไมถึงมีการพุ่งล้ม​ ไม่งั้นคงเหมือนเมสซี่​ ไม่เลิกเล่นก็บุญเเล้ว​ เข้าใจเนย์มาร์ทันทีว่าทำไมถึงต้องพุ่งล้ม​ ถ้าไม่โดนจริง​ เเฟนบอลก็พูดได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่