ลีกมาเลเซียนอกจากยะโฮร์ดารุลแล้วไม่มีทีมไหนจะขึ้นมาเป็นแชมป์อีกเลยเหรอครับ8สมัยติดแล้ว

ยะโฮร์ดารุลตัสซิมผูกขาดแชมป์ลีกมาเลเซียมา8สมัยติดแล้วแบบนี้ไม่น่าเบื่อแย่เหรอครับลีกมาเลย์ไม่มีทีมอื่นทีาจะมาต่อกรแย่งแชมป์กับทีมนี้ได้เลยเหรอครับถ้ายังเป็นแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆความนิยมของลีกมาเลย์จะลดลงมั้ยขนาดบ้านเรายังมีทีมสูสีๆแย่งแชมป์ลีกกัน7-8ทีมออกหน้าไหนก็ได้แต่ลีกมาเลย์นี่จิ้มชื่อยะโฮร์ไแได้เลยยังไงก็แชมป์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่