อยากจะเรียนม.เกษมคณะศิลปศาสตร์(ออกแบบแฟชั่น) แต่มีข้อสงสัยเยอะมากค่ะ

คือตอนนี้เราอยู่ม.5แล้วค่ะ คิดว่าจะเตรียมตัวเลือกคณะศิลปศาสตร์(ออกแบบแฟชั่น)ของม.เกษม เราอยากรู้ว่าเราต้องเตรียมตัวยังไง คณะนี้ต้องการคนแบบไหน ใช้เกรดหรืออะไรไปยื่นบ้าง เกรดต้องเท่าไหร่ เราไม่เคยตัดเย็บเสื้อเลยจะสามารถเข้าได้รึป่าวคะ;v; รบกวนช่วยชี้แนะเราอย่างตรงประเด็นด้วยค่ะ🙏🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่