อยากทราบว่าตอนนี้มีที่ไหนแนะนำในการผลิตสกินแคร์บ้างคะ

สวัสดีค่ะ คือเราสนใจอยากผลิตสกินแคร์เป็นแบรนด์ของตัวเองค่ะ เรามีทุนอยู่ประมาณครึ่งแสน อยากได้บริษัทที่ช่วยเป็นเพื่อนคู่คิด ทำตามความต้องการของเราได้ พร้อมกับเทคโนโลยีในการผลิตครีมด้วย เอาง่ายๆคืออยากได้เนื้อตามความต้องการ มีบริการจดแจ้งให้ด้วย ออกแบบฉลากด้วยยิ่งดีเลยค่ะ หรือมีแพ็กเกจมาให้เลยแบบมีทุนประมาณนี้สามารถทำแบบนี้ได้ ผลิตเนื้อแบบนี้ได้จะยิ่งดีมากๆเลยค่ะ อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำบริษัทให้เราหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่