บ้านร้าง บ้านผีดุ ในกรุงเทพ ที่เขาประกาศขาย มีอยู่แถวไหนครับ

ก่อนอื่นขอบอกว่า นี่ไม่ไช่กะทุ้ ซื้อบ้าน แต่อยากทราบความเห็น หรือ แหล่งกว้างๆ ที่จะซื้อ เท่านั้น

ปกติ การค้นในเว็บประกาศ ขายบ้านมือสอง จะไม่มีคีเวิด บ้านร้าง มีแต่ บ้านเดี่ยว และมักเป็นบ้านที่เจ้าของยังอยู่ หรือ ยังดูแลทำความสะอาด
ทีนี้ มี อจ เรา อยากได้บ้านร้าง หรือ บ้านผีดุ เพราะเขาเคยบวช และไม่กลัวผี เขาจึงอยากได้บ้านแนวนี้ ไว้ปฏิบัตธรรมด้วย รับแขกด้วย
ราคาคงถูกมากๆ ที่เจ้าของ ไม่อยากได้กำไรแล้ว แบบว่า ให้แค่ไหน ก็เอาแค่นั้น ฮา

เลยกำลังหาอยู่ แต่หาไม่เจอสักที เพราะคีเวิดมันไม่มีเลย ก็เลยคิดว่า ถ้าเจ้าของเวบต่างๆใส่คีเวิดเข้าไปด้วย หรือมีไครสักคน
สร้างเวบขึ้นมา ชื่อว่า ขายบ้านร้างดอทคอม นี่คงฮาไม่น้อยนะครับ การตลาดแหวกแนวดี

ก็จะลองหาไปเรื่อยๆครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ประกาศ และ ความเห็นที่หลากหลาย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่