เเฟนกับเเม่เเฟนยังติดต่อกับเเม่เเฟนเก่าเเละเเฟนเก่าอยู่ทำไงดีครับ?

คือเเฟนกับเเม่เเฟนยังติดต่อกับเเม่เเฟนเก่าเเล้วก็เเฟนเก่าอยู่ไปมาหาสู่กัน บางทีผมก็ไม่ชอบใจเลยผมงี่เง่าไปหรือเปล่า ผมไม่อยากโว้ยวายผมรู้ว่าเขาเลยรักกันมาก่อนเเต่ทำเเบบนี้เขาเหมือนไม่ให้เกียรติผมเลยบางครั้งเเม่เเฟนก็บ่นคิดถึงเเฟนเก่าด้วยเเต่เขาไม่ได้บ่นให้ผมได้ยินนะครับ ผมพยามจะโอเคกับเรื่องนี้ตลอดเเต่เเฟนเก่าของเเฟนบางครั้งก็โทรมาหาเเฟนผมบอกคิดถึงบอกอยากกลับมา เเต่เเฟนผมก็บอกผมตลอดว่าไม่ต้องกังวลเขาไม่กลับไปหรอก ผมรู้เเต่ฝั่งบ้านเเฟนผมยังมูฟออนกับฝั่งบ้านเเฟนเก่าไม่ได้เลยผมเลยรู้สึกกลัว อีกอย่างผมกับเเฟนอยู่ไกลกันมาก ผมอยู่ภาคกลางเเฟนผมอยู่ภาคอีสาน ผมว่างๆก็ไปมาหาสู่เเฟนผมอยู่บ้างส่วนบ้านเเฟนเก่าของเเฟนก็อยู่ในจังหวัดเดียวกัน ผมควรจะทำไงดี? เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่